Nhân kỷ niệm 25 năm thành lập Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông (1997-2022), đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bộ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông đã có Thư chúc mừng gửi tập thể cán bộ, công nhân viên, giảng viên, nghiên cứu viên, sinh viên Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông. Cổng Thông tin điện tử Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông – Cơ sở tại TP. Hồ Chí Minh xin trân trọng đăng tải toàn văn Thư chúc mừng của Bộ trưởng.
Kỹ sư công nghệ đa phương tiện PTIT – những ứng viên sáng giá của các đài truyền hình
Truyền hình là một trong những ngành công nghiệp truyền thông quan trọng và phát triển nhanh chóng nhất hiện...